Kim Hee Chul Viet Nam Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~~~Sweet Devil's Fam - HeeChul's Petals Land ~~~

Go down

~~~Sweet Devil's Fam - HeeChul's Petals Land ~~~ Empty ~~~Sweet Devil's Fam - HeeChul's Petals Land ~~~

Bài gửi by hanchul_88 Mon Apr 19, 2010 11:35 pm

Sweet Devil's Fam - HeeChul's Petals Land

~~~Sweet Devil's Fam - HeeChul's Petals Land ~~~ 57865952

Gởi tới Admin của 4rum , chúng tớ không phải là muốn mở 1 fam ở đây . Nhưng Petals mà tớ quen gần đây đang bị lạc lõng , kh nơi nương tựa ... Tình cờ thấy đc có web của bạn , chúng tớ rất vui khi anh chúng ta có web ...Và cũng để web phát triển mạnh nên mong admin có thể cho nhà của tớ hoạt động ở đây .Mem nhà tớ i rất năng nổ nên việc web phát triển sẽ là tương lai gần nhất . Mong bạn đừng del fam nì của mình , chân thành cảm ơn ....Cùng là 1 Petals hết lòng nhé Very Happy

Mem nhà STDevils , vì nhà kia chúng ta đang time kh vào đc , mn lại kh có chỗ đi , nên đây là nhà tạm của chúng , mọi ng vào 888 và làm wen với nhau ở đây nhé ...sau khi bên kia ổn định , chúng ta vẫn quay về đây phát triển 4rum . để Petals khắp nơi có thể tụ tập trò chuyện nhé ^^ Kasam cả nhà thân iu
hanchul_88
hanchul_88
P